Report ID: #46B6150A

leaseweb.net

Netherlands May HTTPS 26.4 taon Na-update
100
Lubos na Ligtas
AnalyzeHerald · leaseweb.net — Card ng ulat
AnalyzeHerald · leaseweb.net

leaseweb.net Trust Check

leaseweb.net appears to belong to Leaseweb, a company in the hosting and cloud infrastructure space for businesses that need servers, connectivity, and data-center services. The signals look generally positive: Netherlands IP, HTTPS enabled, and a registration history dating back to 1999, though the exact offering should still be verified.

Snapshot

Snapshot ng leaseweb.net: 26.4 taong gulang, naka-host sa Netherlands, ISP Unknown, HTTPS OK.

Lifespan

Mula sa registration day, leaseweb.net ay umiral ng halos 26.4 taon sa pamamagitan ng Key-Systems GmbH — sa loob ng "mature" maturity bracket ng aming model.

Connection security

Nag-perform kami ng TLS handshake laban sa leaseweb.net at nakuha namin: OK. Pinagsama sa registrar (Key-Systems GmbH) at bansa (Netherlands).

Network footprint

Mula sa network perspective, leaseweb.net ay naka-host sa Netherlands sa pamamagitan ng Unknown.

Reputation signals

Ang pampublikong infrastructure lamang ay hindi makakapagpatunay na ligtas ang isang site — maipapakita lang nito kung sumusunod ito sa industry baselines.

Sa isang pangungusap

Ang leaseweb.net ay kasalukuyang nasa rank na very_safe na may score na 100/100, batay puro sa pampublikong infrastructure facts.

Technical na Impormasyon

IP Address
212.7.205.250
Lokasyon ng Server
Netherlands / Amsterdam
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
R13
Valid Hanggang
2026-07-04

Registrar

Registrar
Key-Systems GmbH
Nirehistro Noong
1999-12-20
Mag-eexpire
2026-12-20
Edad ng Domain
26.4 taon

Mga Plus

  • Kasalukuyan ang validity window ng sertipiko
  • Accessible sa standard ports
  • Sertipiko na inilabas ng kilalang CA
  • Walang DNS hijack indicators

Mga Babala

  • Gumagamit ng generic shared hosting
  • Limitadong trust hints sa TXT records
  • Tumatanggap ng older cipher suites ang TLS configuration

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Mga Madalas Itanong

Gaano kadalas re-check ang leaseweb.net?
Bilang default, ang report ay refreshed kada 30 araw, plus sa bawat manual re-check.
Sapat ba ang score para magdesisyon?
Ang mataas na score ay kinakailangan pero hindi sapat.
Anong ISP ang nagse-serve sa leaseweb.net?
Ang kasalukuyang network announcement ay galing sa Unknown, na may IP na geo-located sa Netherlands.
Saan magsa-file ng reklamo tungkol sa leaseweb.net?
Maaari kang magsumite ng takedown notice sa registrar (Key-Systems GmbH) o sa hosting ISP (Unknown).
May IPv6 ba ang leaseweb.net?
Ang aming DNS lookup ay nagbabalik ng AAAA-record presence bilang bahagi ng report.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.